♥๑۩۞۩๑♥Chào Mừng Đến Với #ĂnNhậu.lt♥๑۩۞۩๑♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥๑۩۞۩๑♥Chào Mừng Đến Với #ĂnNhậu.lt♥๑۩۞۩๑♥

:¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸§™Biên Hòa-Long Thành-Đồng Nai™§¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø...:

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mẹo chơi game avatar kiếm xu, thu hoạch nông sản có hiệu quả

Go down 
Tác giảThông điệp
mjt

mjt

Mẹo chơi game avatar kiếm xu, thu hoạch nông sản có hiệu quả Empty
Bài gửiTiêu đề: Mẹo chơi game avatar kiếm xu, thu hoạch nông sản có hiệu quả   Mẹo chơi game avatar kiếm xu, thu hoạch nông sản có hiệu quả I_icon_minitimeMon Jun 13, 2011 3:48 pm

blink2 tớ xin chia sẻ một số mẹo khi chơi game này nha. bạn nào bít thì post thêm vào nữa nha. hda
+ Khi vào nông trại bạn mua thức ăn cho gà, ùi qua nhà hàng xóm( bất cứ hàng xóm nào cũng được) xong thoát ra , về nhà mình cho gà ăn. cho gà ăn xong rồi thì tiếp tục qua nhà hàng xóm và về nhà mình là số thức ăn cho gà vẫn nguyên như ban đầu( cách này sẽ tiết kiệm xu mua thức ăn cho gà đó nha)
+ Khi bạn vào game thấy trong nông trại mình những cây còn khoảng 30p~ sẽ thu hoạch được thì bạn đi qua nhà hàng xóm ùi về nhà mình, làm như vậy vài lần sẽ thu hoặc được số nông sản và số trứng gà mà không cần đợi đến đúng số giờ thu hoạch ( cách này làm giảm thời gian đó.Mình đã test)
+ khi chó giữ nhà của bạn mức sống xuống bằng 0 thì bạn chỉ cần mua cho nó cục xương, nếu có bênh thì chữa bệnh. Không cần phải bơm thuốc bổ cho nó đâu. nó sẽ tự hồi phục
+ cách kiếm xu có hiệu quả nhất: nuôi gà và trồng nho. mổi ngày bạn chỉ cần vào game 1 lần dể cho gà ăn, tưới nước cho cây. Hôm sau vào thu hoạch, bán gà và nua lại gà mới. cách này kiếm được nhiều xu nhất mà đỡ tốn công chăm sóc nữa
smoking ngoài ra còn có thể chơi avatar trên máy tính, dùng avatar 1.4.7 đã mod treo nick up lv, thông thường thì 1 ngày lên 1 lv. mình đã làm và chưa thấy admin lock nick hehe , có thể chơi trên CP hack treo nik admin ko phát hiện được, các bạn nào nhà có nối mạng thì cứ tha hồ treo nhá.
Thân ái, chúc các bạn chơi game vui !

Mẹo chơi game avatar kiếm xu, thu hoạch nông sản có hiệu quả
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ai béc chơi avatar trên ĐTDT hack hoa cưới ntn koh?
» Japanese Hot girl Nhật bản xinh và nóng rực
» Quá Khứ Và Anh - Hồ Quang Hiếu (hay)
» "Test" độ hiểu biết về da của bạn
» 5 cách sử dụng son môi hiệu quả